L-Game Plus แหล่งสอนเปิด Server ที่ดีที่สุด

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

L-Game Plus แหล่งสอนเปิด Server ที่ดีที่สุด

มันขึ้นว่า"ไม่สามารถเชื่อต่อกับระบบได้กรุณาตรวจสอบสถานะของNetwork"

nongtor137

มันขึ้นว่า"ไม่สามารถเชื่อต่อกับระบบได้กรุณาตรวจสอบสถานะของNetwork" Empty มันขึ้นว่า"ไม่สามารถเชื่อต่อกับระบบได้กรุณาตรวจสอบสถานะของNetwork"

ตั้งหัวข้อ  nongtor137 Wed Mar 24, 2010 6:25 pm

ผมล๊อกอินได้ เลือกเซิฟได้ สร้างตัวละครได้แต่พอเลือกจะเข้าเกม มันบอกว่าไม่สามารถเชื่อต่อกับระบบได้กรุณาตรวจสอบสถานะของNetwork ผมลองทำตามกระทู้ของAdminทุกอย่างแล้วอ่ะ ถ้าใครพอจะช่วยเหลือได้ก็เข้ามาหน่อยบนะครับเพราะว่ากระทู้ที่สอนมันก็ไม่ค่อยละเอียดอ่ะครับ ขอบคุณมากครับ

เวลาขณะนี้ Mon May 20, 2024 12:01 am