L-Game Plus แหล่งสอนเปิด Server ที่ดีที่สุด

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

L-Game Plus แหล่งสอนเปิด Server ที่ดีที่สุด

(น้องใหม่) ขอวิธีเปิดเซิฟFlyff หน่อยครับ

b17

(น้องใหม่) ขอวิธีเปิดเซิฟFlyff หน่อยครับ Empty (น้องใหม่) ขอวิธีเปิดเซิฟFlyff หน่อยครับ

ตั้งหัวข้อ  b17 Wed Jan 20, 2010 6:59 pm

คือผมมะได้เอาไปเปิดเซิฟ ให้คนอื่นเค้าเล่นหลอกครับ แค่ต้องการเอาไว้เล่นเองที่เครื่องตัวเองอ่ะครับ
    ไว้แก้เบื่อเซิฟจริงเมือไรก็ ไปเล่นสนุกๆเอง สลับๆกันไปอ่ะครับ ขอแบบมีรูปได้ยิ่งดี
    ตอนนี้ทำตั้งนานละครับ ยังทำมะได้เลยครับผม
    b17

(น้องใหม่) ขอวิธีเปิดเซิฟFlyff หน่อยครับ Empty Re: (น้องใหม่) ขอวิธีเปิดเซิฟFlyff หน่อยครับ

ตั้งหัวข้อ  b17 Thu Jan 21, 2010 10:18 pm

ช่วยหน่อยน่ะครับผม ยิ่งได้รูปกระกอบด้วยยิ่งดีครับแต่ถ้าท่านช่วยส่งผ่านเมลมาได้ยิ่งดีเลยครับ
    top-fee@hotmail.com ถ้าสอนผมเปิดเซิฟเล่นเองได้ผมมีของตอบแทนให้น่ะครับ
    ปล.ผมมะได้เอาไปเปิดเซิฟเวอร์หากินกับใครหลอกครับ แค่ิเงินเดือนที่ผมทำงานอยู่ก็เยอะมากพอที่จะ
    เลี้ยงครอบครัวผมแล้วละครับ แค่อยากเล่นๆ เป็นจีเอ็มในเกมดูบ้างอ่ะ 555+ คนสนุกดีน่ะคร้าบๆๆๆๆ

เวลาขณะนี้ Mon May 20, 2024 12:10 am