L-Game Plus แหล่งสอนเปิด Server ที่ดีที่สุด

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

L-Game Plus แหล่งสอนเปิด Server ที่ดีที่สุด

ใครว่าง ทำ ตัวAutopatch ให้ผมหน่อยครับ

thnbhu

ใครว่าง ทำ ตัวAutopatch ให้ผมหน่อยครับ Empty ใครว่าง ทำ ตัวAutopatch ให้ผมหน่อยครับ

ตั้งหัวข้อ  thnbhu Wed Dec 08, 2010 6:59 pm

ใครว่าง ทำ ตัวAutopatch ให้ผมหน่อยครับ ตามหัวข้อเลยนะพี่ คือว่า ผมRun เชิฟเวอร์ได้ละ เปิด1ตัวเด้งรวมทั้งหมด 4ตัว
    แล้วที่นี้ผมไม่รู้วิธีเข้าเชิฟของตัวเอง ยังไงก็ช่วยทำAutopatch ให้ผมหน่อยนะครับ IP127.0.0.1:15400
    ทำให้ผมหน่อยนะขอร้องแหละ ทำเสร็จ ยังไงก็ช่วยอัพโหลด ให้ผมหน่อยนะครับ ขอคนใจดี ครับอิอิ

ไม่ก็ส่ง แอดเมลผมครับdodo-zza@hotmail.com แล้วส่งโปรแกรม มาให้ผม ก็จบแล้วครับ

เวลาขณะนี้ Sun May 19, 2024 10:17 pm