L-Game Plus แหล่งสอนเปิด Server ที่ดีที่สุด

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

L-Game Plus แหล่งสอนเปิด Server ที่ดีที่สุด

เข้าไม่ได้ครับ เข้าแล้วเด้ง หาตัว NUZE.ini มะเจอ ใครรู้ว่ามันอยู่ไหนเอามาให้ทีคับอยากเล่นมาก

vasinaun5

เข้าไม่ได้ครับ เข้าแล้วเด้ง หาตัว NUZE.ini มะเจอ ใครรู้ว่ามันอยู่ไหนเอามาให้ทีคับอยากเล่นมาก Empty เข้าไม่ได้ครับ เข้าแล้วเด้ง หาตัว NUZE.ini มะเจอ ใครรู้ว่ามันอยู่ไหนเอามาให้ทีคับอยากเล่นมาก

ตั้งหัวข้อ  vasinaun5 Thu Aug 26, 2010 10:32 pm

ตัวNuze.ini หามะเจอ เวลาเข้าเกมแล้วเด้งครับ เปิดมา เซงมากเลยครับ Sad

ใครมีช่วยทีคับ

เวลาขณะนี้ Sun May 19, 2024 6:06 pm