L-Game Plus แหล่งสอนเปิด Server ที่ดีที่สุด

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

L-Game Plus แหล่งสอนเปิด Server ที่ดีที่สุด

2 posters

หาเครื่องเปิดเซิฟเวอร์ แรม 2Gb ขึ้น เน็ต 3Mb ขึ้นจ้า (รายละเอียดข้างใน >>>)

K1NGDOM

หาเครื่องเปิดเซิฟเวอร์ แรม 2Gb ขึ้น เน็ต 3Mb ขึ้นจ้า (รายละเอียดข้างใน >>>) Empty หาเครื่องเปิดเซิฟเวอร์ แรม 2Gb ขึ้น เน็ต 3Mb ขึ้นจ้า (รายละเอียดข้างใน >>>)

ตั้งหัวข้อ  K1NGDOM Mon May 03, 2010 7:40 pm

ผมกำลังทำเซิฟฟลิฟฟ์อ่ะนะ แต่ยังไม่มีเครื่องเซิฟเวอร์เลย

เครื่องผมพอไหว แต่ใช้ทำเซิฟอ่ะนะครับ

ใครสเปคตามที่บอกไว้ หรือแรงกว่า แอดมาที่

k1ngdom_h4ck@hotmail.com นะครับ

ขอแบบทำพอร์ต ฟอเวิร์ดได้นะครับ

เคยเปิดแล้วครั้งนึง แบบ Hamachi แต่คนน้อยดี 555+

ลองแอดมาดูละกันนะครับ
    K1NGDOM

หาเครื่องเปิดเซิฟเวอร์ แรม 2Gb ขึ้น เน็ต 3Mb ขึ้นจ้า (รายละเอียดข้างใน >>>) Empty Re: หาเครื่องเปิดเซิฟเวอร์ แรม 2Gb ขึ้น เน็ต 3Mb ขึ้นจ้า (รายละเอียดข้างใน >>>)

ตั้งหัวข้อ  K1NGDOM Mon May 03, 2010 7:45 pm

ปล. จะ 24 ชม. หรือ ไม่ 24 ก็ได้นะครับ ประมาณ 18-22 ก็ได้มั้ง ลองแอดมานะ
    blackparadis

หาเครื่องเปิดเซิฟเวอร์ แรม 2Gb ขึ้น เน็ต 3Mb ขึ้นจ้า (รายละเอียดข้างใน >>>) Empty แอดมา blackparadis1@hotmail.com

ตั้งหัวข้อ  blackparadis Mon Sep 27, 2010 7:36 am

blackparadis1@hotmail.com

แอดมาคุยได้นะครับ RAM 2.5 GB

INTERNET 5 MB

เดียวผม จะซื้อแรม ใส่ เพิ่มเป็น 4 เน๊ตก็คง อัพเป็น 6 Very Happy

เวลาขณะนี้ Sun May 19, 2024 5:31 pm