L-Game Plus แหล่งสอนเปิด Server ที่ดีที่สุด

Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

L-Game Plus แหล่งสอนเปิด Server ที่ดีที่สุด

รบกวนขอตัวเปิดเกมส์Tricksterด้วยน่ะครับ

softsoul
    softsoul

รบกวนขอตัวเปิดเกมส์Tricksterด้วยน่ะครับ Empty รบกวนขอตัวเปิดเกมส์Tricksterด้วยน่ะครับ

ตั้งหัวข้อ  softsoul Sun Nov 08, 2009 10:38 pm

คือขอทั้งข้อมูลรูปแบบวิธีการทั้งหมดเลยน่ะครับเกี่ยวกับเกมส์ทริคเตอร์อ่าครับ
    คือผมเล่นเป็นแต่ผมไม่มีความรู้ด้านนี้เลยแต่ที่สำคัญคือตอนนี้ผมพยายามหาData และตัวรันServerเต็มที่แล้วแต่ก็ยังหาไม่ได้อ่าครับถ้ายังไงผมก็คงต้องรบกวนAdminอย่างสูงด้วยน่ะครับ

เวลาขณะนี้ Thu Mar 28, 2024 11:08 pm